platti x4.jpg
fjall.png
photo-1468930605463-659a967fc4e8.jpeg
platti x4.jpg

LMB Mandat


SCROLL DOWN

LMB Mandat


 

UM OKKUR

LMB Mandat er lögmannstofa sem varð til við samruna LMB lögmanna og Mandat lögmanna í byrjun árs 2018. Með sameiningunni hefur safnast saman verðmæt sérþekking á ýmsum sviðum lögfræði svo sem í, félagarétti, skaðabótarétti, stjórnsýslurétti, vinnurétti sem og í málflutningi fyrir dómstólum, auk sérhæfingar við úrlausn mála á sviði fjármunaréttar, rekstri og fjármögnun fyrirtækja auk ráðgjafar við kaup og sölu fyrirtækja. Viðskiptavinir stofunnar eru fjölbreyttir og meðal þeirra eru fyrirtæki í atvinnurekstri, opinberar stofnanir, ráðuneyti, stéttarfélög og einstaklingar. Lögmenn stofunnar kappkosta nú sem fyrr að veita viðskiptavinum sínum persónulega og vandaða þjónustu á öllum sviðum lögfræðinnar.

 
fjall.png

starfsfólk


starfsfólk


  Arna Sigurjónsdóttir hdl. Fulltrúi     arna@lmb.is

Arna Sigurjónsdóttir hdl. Fulltrúi

arna@lmb.is

  Birna Ketilsdóttir hdl. Fulltrúi     birna@lmb.is

Birna Ketilsdóttir hdl. Fulltrúi

birna@lmb.is

 Eva B. Helgadóttir hrl.   eva@mandat.is

Eva B. Helgadóttir hrl.

eva@mandat.is

  Hallmundur Albertsson hdl., MA     hallmundur@lmb.is

Hallmundur Albertsson hdl., MA

hallmundur@lmb.is

  Haraldur Flosi Tryggvason hdl., M.Jur, MBA     haraldur@lmb.is

Haraldur Flosi Tryggvason hdl., M.Jur, MBA

haraldur@lmb.is

 Helga Guðjónsdóttir     helga@lmb.is     

Helga Guðjónsdóttir 

helga@lmb.is

 

 Karólína Finnbjörnsdóttir   karolina@mandat.is

Karólína Finnbjörnsdóttir

karolina@mandat.is

 Magnea I. Harðardóttir   magnea@mandat.is

Magnea I. Harðardóttir

magnea@mandat.is

 Sonja H. Berndsen hdl.    sonja@mandat.is

Sonja H. Berndsen hdl. 

sonja@mandat.is

  Stefán Árni Auðólfsson hdl. LL.M.     stefan@lmb.is

Stefán Árni Auðólfsson hdl. LL.M.

stefan@lmb.is

 Friðleifur E. Guðmundsson hdl.   fridleifur@lmb.is

Friðleifur E. Guðmundsson hdl.

fridleifur@lmb.is

 Rán Tryggvadóttir M. Phil.    Ráðgefandi sérfræðingur

Rán Tryggvadóttir M. Phil. 

Ráðgefandi sérfræðingur

photo-1468930605463-659a967fc4e8.jpeg

Staðsetning


Staðsetning


 

LMB Mandat

Bergþórugata 55

101 Reykjavík
Sími: 511 1190
Netfang: lmbmandat@lmbmandat.is