platti x4.jpg
fjall.png
photo-1468930605463-659a967fc4e8.jpeg
platti x4.jpg

LMB Mandat


SCROLL DOWN

LMB Mandat


 

UM OKKUR

LMB Mandat er lögmannstofa sem varð til við samruna LMB lögmanna og Mandat lögmanna í byrjun árs 2018. Með sameiningunni hefur safnast saman verðmæt sérþekking á ýmsum sviðum lögfræði svo sem í, félagarétti, skaðabótarétti, stjórnsýslurétti, vinnurétti sem og í málflutningi fyrir dómstólum, auk sérhæfingar við úrlausn mála á sviði fjármunaréttar, rekstri og fjármögnun fyrirtækja auk ráðgjafar við kaup og sölu fyrirtækja. Viðskiptavinir stofunnar eru fjölbreyttir og meðal þeirra eru fyrirtæki í atvinnurekstri, opinberar stofnanir, ráðuneyti, stéttarfélög og einstaklingar. Lögmenn stofunnar kappkosta nú sem fyrr að veita viðskiptavinum sínum persónulega og vandaða þjónustu á öllum sviðum lögfræðinnar.

 
fjall.png

starfsfólk


starfsfólk


Eva B. Helgadóttir hrl., eigandi   eva@lmbmandat.is

Eva B. Helgadóttir hrl., eigandi

eva@lmbmandat.is

Hallmundur Albertsson hdl. MA, eigandi     hallmundur@lmbmandat.is

Hallmundur Albertsson hdl. MA, eigandi

hallmundur@lmbmandat.is

Haraldur Flosi Tryggvason hdl. M.Jur MBA, eigandi     haraldur@lmbmandat.is

Haraldur Flosi Tryggvason hdl. M.Jur MBA, eigandi

haraldur@lmbmandat.is

Oddur Ástráðsson hdl. LL.M., eigandi   oddur@lmbmandat.is

Oddur Ástráðsson hdl. LL.M., eigandi

oddur@lmbmandat.is

Stefán Árni Auðólfsson hdl. LL.M., eigandi     s    tefan@lmbmandat.is

Stefán Árni Auðólfsson hdl. LL.M., eigandi

stefan@lmbmandat.is

Birna Ketilsdóttir hdl., fulltrúi     birna@lmbmandat.is

Birna Ketilsdóttir hdl., fulltrúi

birna@lmbmandat.is

Friðleifur E. Guðmundsson hdl., verkefnastjóri   fridleifur@lmbmandat.is

Friðleifur E. Guðmundsson hdl., verkefnastjóri

fridleifur@lmbmandat.is

Kamilla Kjerúlf, laganemi   kamilla@lmbmandat.is

Kamilla Kjerúlf, laganemi

kamilla@lmbmandat.is

Magnea I. Harðardóttir, skrifstofustjóri   magnea@lmbmandat.is

Magnea I. Harðardóttir, skrifstofustjóri

magnea@lmbmandat.is

Rán Tryggvadóttir M. Phil. ráðgefandi sérfræðingur   ran@lmbmandat.is

Rán Tryggvadóttir M. Phil. ráðgefandi sérfræðingur

ran@lmbmandat.is

photo-1468930605463-659a967fc4e8.jpeg

Staðsetning


Staðsetning


 

LMB Mandat

Bergþórugata 55

101 Reykjavík
Sími: 511 1190
Netfang: lmbmandat@lmbmandat.is